Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าสร้างกีตาร์แบรนด์ของตัวเองไ จะตั้งชื่อยี่ห้อว่าอะไรกัน  (อ่าน 3379 ครั้ง)

mccartney

• member

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
เห็น โลโก้ ผม คงไม่ต้องเดานะ...............อิอิ

Gunso

• member
KONTUN ครับ มาจาก  คนธรรณ์ สุดยอดนักดีด ในวรรณคดีไทย

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
เห็น โลโก้ ผม คงไม่ต้องเดานะ...............อิอิ

อ้าว ผมนึกว่าน้าเบียร์ ทำแล้วซะอีกครับ Logo ออกจะโด่งดังขนาดนี้ครับ 555555

ปล.ว่าไปแล้ว ถ้าผู้รู้อย่าง น้าเบียร์ ทำจริงๆ จะต้องอุดหนุนให้ได้ซักตัวเลยครับ PU ก็ติดของน้าเบียร์ไปเลย
สมบูรณ์แบบเชียวครับ สนมั๊ยครับ ^^  แค่ Logo นี้ก็รับประกันคุณภาพแล้วครับ ^O^

ปล.2 ถ้าขายดี อย่าขึ้นราคานะครับ 5555555555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

kaizer123

• member
ผมจะสักรูปหน้าผมลงไปที่หัวกีต้าครับ เค้าจะได้รู้ว่าใครเป็็นเจ้าของแบรน 5555

☆ nAkAv@r ☆

• member
aoi ครับ ตีตลาดญี่ปุ่นโดยเฉพาะ นำเข้ามาขายไทยบ้าง พอมีคนบางกลุ่มรู้จักอยู่ ( ขำๆสนุกๆนะครับ .. :D )

iamday

• member
  • Fake 'User Online & Ghost Member
ตามชื่อเลยครับ
ยังไม่ได้คิดออกแบบโลโก้
อิอิ
http://www.prchecker.info/check_page_rank.php << อยากรู้ว่าเวปมีคนเข้าเวปคุณเท่าใดเช็คๆๆๆๆๆๆ

arnone

• member
  • Norman b18/cedar
Re: ถ้าสร้างกีตาร์แบรนด์ของตัวเองไ จะตั้ŧ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 21:24:09 »
aoi ครับ ตีตลาดญี่ปุ่นโดยเฉพาะ นำเข้ามาขายไทยบ้าง พอมีคนบางกลุ่มรู้จักอยู่ ( ขำๆสนุกๆนะครับ .. :D )
ยังไงเนี่ยครับ^^ เอาไว้ดูหรือเอาไว้เล่นครับน่ะ หรือทั้ง2   555+
Norman b18/cedar

slashdot

• member
    • http://www.facebook.com/pthongyotee
เป็นผมจะตั้งว่า "หลอย"
กีตาร์ที่เสียงดี มีอยู่เยอะ แต่ที่ใช่คือกีตาร์ที่คุณเล่นแล้วรู้สึกถึงมัน มีส่วนร่วมกับมันได้

Chin 'BlueIndy

• member
  • TheBlueIndy ดนตรีชิลชิล...!!!!
    • TheBlueIndy
ยี่ห้อ C 'make ครับ 5555 งง ไหมหละ

☆ nAkAv@r ☆

• member
ยังไงเนี่ยครับ^^ เอาไว้ดูหรือเอาไว้เล่นครับน่ะ หรือทั้ง2   555+

ทำไว้จำหน่ายสิครับ ชื่อมันติดตลาดแล้ว ไม่ต้องเสียค่าโฆษณาเยอะด้วยครับ รู้จักกันทั้งเอเชียเลยยด้วยย :D

Nightbarons

• member
งั้นเด่วผมทำแข่ง ชื่อแบรนด์  miyabi  อิอิ

joe neck solid

• member
ทำ Pearl inlay บนหัวกีต้าร์ ว่า " joey " ;D ;D ;D

Chin 'BlueIndy

• member
  • TheBlueIndy ดนตรีชิลชิล...!!!!
    • TheBlueIndy
☆ nAkAv@r ☆ , Nightbarons สองคนถ้าจะตีตลาดกันยกใหญ่ 55555

Guitar_Joe

• member

โลโก้น้าเบียร์อ่ะ ลงตัวละ ผมขอเปลี่ยนเป็นโจโจ้เบียร์ละกัน นึกไม่ออก อิอิ

ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

Ods16339

• member

Anat

• บุคคลทั่วไป
.....RAMA.......
นึกถึงว่า มีรุ่น
Rama I...Rama II....Rama III......Rama IV
ถ้าเป็นภาษาไทย ก็ ถนนพระราม 1   ถนนพระราม 2   กันเลยเชียวแหละ...งิ...งิ...

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
.....RAMA.......
นึกถึงว่า มีรุ่น
Rama I...Rama II....Rama III......Rama IV
ถ้าเป็นภาษาไทย ก็ ถนนพระราม 1   ถนนพระราม 2   กันเลยเชียวแหละ...งิ...งิ...

ของอ.อานัติ น่าตั้งแบรนด์ อนัตตา เท่ห์ดีครับ Anatta
:)

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
คิดออกแล้วครับ  จะตั้งว่า Ukulele  คนซื้อจะได้ งง ว่า กีต้าร์ หรือ Ukulele กันแน่ 5555555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ