Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ Recording King Guitars RO-27  (อ่าน 902 ครั้ง)

akiliese

• member
เกี่ยวกับ Recording King Guitars RO-27
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 18:59:22 »
คือผมกำลังเล็งรุ่นนี้อยู่ครับ เลยอยากถามความคิดเห็นเพื่อนๆพี่ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าคุ้มหรือปล่าว แต่ติดนิดนึงตรงไม่มีภาคไฟฟ้า  แต่ผมกะจะซื้อ fishman matrix infinity มาติดทีหลัง มันจะดีรึปล่าวครับ....กะลังตัดสินใจอยู่ครับ  ขอบตุณครับ