Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าหน่อยหายไปใหนครับเนี๊ย^^  (อ่าน 7518 ครั้ง)

nhoy

• member
Re: น้าหน่อยหายไปใหนครับเนี๊ย^^
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 22:57:46 »
ผมขอขอบคุณน้า Montri, น้า MUI, น้าต่อ, น้า guitar_love มากครับ ที่กรุณาเป็นห่วงและระลึกถึงครับ
สวัสดีครับน้าหน่อย อาการคุณพ่อน้าหน่อยคงดีขึ้นแล้วนะครับ เห็นน้าๆหลายท่านบ่นคิดถึงน้าหน่อยกันครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งน้าหน่อยทั้งคุณพ่อนะครับผม^^
ขอบคุณครับ คุณพ่อผมท่านดีขึ้นแล้วครับ ขอบคุณมากๆ นะครับน้า nai chic   ถ้ามีอะไรที่ผมพอจะช่วยได้ขอให้บอกเลยนะครับ :) :) :)
เป็นข่าวดีเลยครับน้าหน่อยครับ ถ้าจะมีเรื่องรบกวนน้าหน่อยก็คงต้องรบกวนหากระสอบทรายให้ทีล่ะครับผม อิอิ..น้ำท่วมลาดกระบังแล้วครับน้าหน่อบ..หยอกเล่นนะครับน้าหน่อย ดีใจที่น้าหน่อยและคุณพ่อแข็งแรงครับ :D :D :D
น้า nai chic อยู่ลาดกระบังหรือครับ  ขอให้น้า nai chic ปลอดภัยทั้งร่างกายและทรัพย์สินนะครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับกีต้าร์ที่น้ารัก ระวังสุขภาพด้วยนะครับ

nhoy

• member
Re: น้าหน่อยหายไปใหนครับเนี๊ย^^
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 00:31:59 »
      สวัสดีครับน้าnhoy  ขอให้คุณพ่อน้า nhoy สุขภาพแข็งแรงโดยเร็ววันนะครับ

ผมเห็นน้าๆเขาถามถึงก็ไม่กล้าตอบ  กลัวจะไม่ตรงประเด็นครับ น้าnhoy  ก็รักษา

สุขภาพด้วยนะครับ  ระยะนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยครับ 
:) :) :) :)
ขอบคุณน้า noomxman มากนะครับ ผมเองก็ระลึกถึงน้า noomxman อยู่เสมอครับ

nai chic

• member
    • www.facebook.com
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 00:43:14 »
ผมขอขอบคุณน้า Montri, น้า MUI, น้าต่อ, น้า guitar_love มากครับ ที่กรุณาเป็นห่วงและระลึกถึงครับ
สวัสดีครับน้าหน่อย อาการคุณพ่อน้าหน่อยคงดีขึ้นแล้วนะครับ เห็นน้าๆหลายท่านบ่นคิดถึงน้าหน่อยกันครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งน้าหน่อยทั้งคุณพ่อนะครับผม^^
ขอบคุณครับ คุณพ่อผมท่านดีขึ้นแล้วครับ ขอบคุณมากๆ นะครับน้า nai chic   ถ้ามีอะไรที่ผมพอจะช่วยได้ขอให้บอกเลยนะครับ :) :) :)
เป็นข่าวดีเลยครับน้าหน่อยครับ ถ้าจะมีเรื่องรบกวนน้าหน่อยก็คงต้องรบกวนหากระสอบทรายให้ทีล่ะครับผม อิอิ..น้ำท่วมลาดกระบังแล้วครับน้าหน่อบ..หยอกเล่นนะครับน้าหน่อย ดีใจที่น้าหน่อยและคุณพ่อแข็งแรงครับ :D :D :D
น้า nai chic อยู่ลาดกระบังหรือครับ  ขอให้น้า nai chic ปลอดภัยทั้งร่างกายและทรัพย์สินนะครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับกีต้าร์ที่น้ารัก ระวังสุขภาพด้วยนะครับ
อยู่ลาดกระบังครับน้าหน่อย ติดคลองประเวชเลยครับ ตอนนี้มันปริ่มๆพื้นบ้านแล้วครับ  :-\ :-\ :-\ :-\

yuth_pu_rx

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 00:52:31 »
เป็นกำลังใจให้ครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 00:55:33 »
ขอบคุณครับ คุณพ่อผมท่านดีขึ้นแล้วครับ ขอบคุณมากๆ นะครับน้า nai chic   ถ้ามีอะไรที่ผมพอจะช่วยได้ขอให้บอกเลยนะครับ :) :) :)
น้า nai chic อยู่ลาดกระบังหรือครับ  ขอให้น้า nai chic ปลอดภัยทั้งร่างกายและทรัพย์สินนะครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับกีต้าร์ที่น้ารัก ระวังสุขภาพด้วยนะครับ
อยู่ลาดกระบังครับน้าหน่อย ติดคลองประเวชเลยครับ ตอนนี้มันปริ่มๆพื้นบ้านแล้วครับ  :-\ :-\ :-\ :-\
ขออย่าให้เป็นอะไรมากเลยนะครับ ผมเองทราบดีถึงความทุกข์ยากลำบากเช่นนี้ รู้สึกเป็นห่วงและเห็นใจน้า nai chic มากๆ ครับ  :( :( :(

Anat

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 00:57:27 »
ดีใจ ที่พ่อของน้าหน่อย ดีขึ้นครับ

น้า nai chic อยู่ลาดกระบังเหรอครับ

เราเป็นคน หัวตะเข้
พ่อแม่เรียนโรงเรียน พรต
เราจบจาก เทคโน ลาดกระบัง
ตอนนี้บ้านอยู่ ลาดกระบัง 20   แถววัดลานบุญ (วัด 1 ) ครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 00:59:31 »
ดีใจ ที่พ่อของน้าหน่อย ดีขึ้นครับ

น้า nai chic อยู่ลาดกระบังเหรอครับ

ตอนนี้บ้านอยู่ ลาดกระบัง 20   แถววัดลานบุญ (วัด 1 ) ครับ
ขอบคุณ อ.Anat มากนะครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 01:17:42 »

ตอนนี้บ้านอยู่ ลาดกระบัง 20   แถววัดลานบุญ (วัด 1 ) ครับ
ขอบคุณ อ.Anat มากนะครับ

ผมก็อยู่แถววัดสามมาหลายปีแล้วครับ อาจารย์ ;D ;D ;D ;D
noomxman

nai chic

• member
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 01:20:49 »

ตอนนี้บ้านอยู่ ลาดกระบัง 20   แถววัดลานบุญ (วัด 1 ) ครับ
อยู่ลาดกระบังครับอาจารย์ มีบ้าน2หลังครับหลังแรกอยู่อ่อนนุช 88/4(ตรงโรงพยาบาลสิรินธรครับ)อีกหลังที่กำลังจะท่วมอยู่ตรงข้าม สน.ประเวชครับอาจารย์ ตอนนี้คิดหนักเลยครับผม ผมเคยแวะไปดูปลาที่วัดลานบุญบ่อยๆครับ แต่เนื่องจากเป็นมุสลิม เลยไม่ได้มีโอกาศเข้าไปทำบุญเลยครับ แต่ส่วนใหญ่แล้วผมก็จะอยู่ที่ สุขุมวิท 13 ซึ่งเป็นโรงแรมซะส่วนใหญ่ครับ จะกลับบ้านอาทิตย์ล่ะครั้งครับผม :D :D

Anat

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 02:11:29 »
ถามหน่อยครับ
แล้วแถวๆ บ้านเรา  น้ำจะท่วมมั้ยนี่
แต่ของเรามันอยู่ฟาก พาซิโอ้  อะไรนี่แหละครับ
ไม่ใช่ ฟากคลองประเวศ

nai chic

• member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 02:47:51 »
ฝังของอาจารย์พอมีลุ้นครับแต่ฝั่งของผมนี่ไม่น่าจะรอดครับอาจารย์..เขาว่าให้ดูตามรูปนี้นะครับอาจารย์ลุ้นตัวโก่งเลยครับผม :-\ :-\ :'( :'(

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

nhoy

• member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 12:03:53 »
เป็นกำลังใจให้ครับ
ขอบคุณ อาจารย์ yuth มากครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 12:09:04 »
ขอให้บ้านของน้าๆ ทุกท่านปลอดภัยและผ่านพ้นจากวิกฤตน้ำท่วมนะครับ
น้าๆ ทุกท่านระวังเรื่องสุขภาพกันด้วยครับ

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 12:22:23 »
น้า Nhoy น้ำท่วมหรือเปล่าครับ  อย่า ประมาทน่ะครับ กทม.อยู่ได้ด้วยพนังกั้นน้ำ ปริมาณน้ำจริงๆ แล้ว ล้นคันแม่น้ำไปแล้วครับ

คุณพ่อ น้า Nhoy อายุยืนจริงๆ เลยครับ  พ่อผมตอนนี้ ก็ 80 ขึ้นไปแล้ว
Line id: 081-8718003

nhoy

• member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 12:47:59 »
น้า Nhoy น้ำท่วมหรือเปล่าครับ  อย่า ประมาทน่ะครับ กทม.อยู่ได้ด้วยพนังกั้นน้ำ ปริมาณน้ำจริงๆ แล้ว ล้นคันแม่น้ำไปแล้วครับ

คุณพ่อ น้า Nhoy อายุยืนจริงๆ เลยครับ  พ่อผมตอนนี้ ก็ 80 ขึ้นไปแล้ว
สวัสดีครับน้า TOM สบายดีนะครับ
บ้านผมอยู่เจริญนคร 59 ใกล้แม่น้ำเจ้าพระยาเลยครับ ตอนนี้ยังปลอดภัยแต่ก็ใจไม่ค่อยดีเหมือนกันครับ ขอบคุณน้า TOM ที่กรุณาเตือนให้ทราบนะครับ

คุณพ่อของผมอายุ 88 เข้า 89 ครับน้า TOM 
ผมขอให้คุณพ่อของน้า TOM มีสุขภาพที่ดีและร่างกายที่แข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ มีอายุยืนนานนะครับ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 17:30:35 »
ขอให้คุณพ่อของน้าหน่อย กลับมาแข็งแรงดังเดิม ไวไวนะครับ

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 18:22:54 »
น้าหน่อยมามอบตัวแล้ว
ขอให้คุณพ่อหายไวไวครับ
ACOUSTIC GUITAR ONLY

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 19:30:44 »
ขอให้คุณพ่อน้าหน่อยหายไวๆ ครับ และเป็นกำลังใจให้น้าๆ และคนไทยทุกคนที่โดนน้ำท่วมด้วยครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 21:24:59 »
ผมขอขอบคุณน้า 'BEER, น้า bossy, และน้า guitar_love มากๆ นะครับ