Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามเกี่ยวกับกีตาร์ตัวนี่ หน่อยครับ(แก้ไขรูปแล้ว)  (อ่าน 1592 ครั้ง)

aik2daworld

• member
    คือตัวผมอยู่ต่างประเทศ แล้ว บังเอินไปเจอเจ้ากีต้าตัวนี้อยู่ในห้องเก็บของในบ้างต่างอากาศขอ พ่อเลี้ยง (อายุแก70กว่าแล้) แล้ว พยายามหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ทซึ้งมันมีน้อยมาก เลยอยากมาถามพี่ๆในที่นี้อะครับ
      Acoustic guitar by J. Watson & Co Made in Japan แต่เห็นเว็บ guitarsite บอกว่า Suzuki เป็นคนทำ ก็เลย งงๆ ลองชมรูปกันนะครับ

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
Re: อยากสอบถามเกี่ยวกับกี่ตาร์ตัวนี่ อะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 20:45:46 »
อ่่ รูปใหญ่ชมัด -_-"
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

krong

• member
ไม่รู้ครับ แต่รู้ว่ามันสวยมักๆๆ

aik2daworld

• member
ช่วยผมหน่อยเถิดครับ

redtopup

• member
ไม่ลองเปลี่ยนสายใหม่แล้วลองเล่นดู ล๊ะครับ 
จะได้ เห็นดำเห็นแดงเลย ว่า  เสียงเป็นยังไง 
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
อย่าไปสนเรื่อง ยี่ห้อเลยครับ ของสวยๆ ถ้าเสียง ดีด้วย ก็ เก็บไว้เป็น อนุสร ได้ครับ วันใดวันนึง ต้องมีคนรู้จักมั่งแหล่ะครับ ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

wawar

• บุคคลทั่วไป
วอลนัท ?  หลังสวยอะ

nai chic

• member
    • www.facebook.com
สงสัยเชื้อราจะกินหลังครับ อิอิ..สวยจัง^^

joe neck solid

• member

This J.Watson & Co 12-String Acoustic guitar was made in Japan by the Suzuki company.  Being sold in Australia on eBay

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
ลายไม้หลังสวยดีครับ...........