Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดการกับปลายนิ้วมือซ้ายที่ด้านอย่างไรกันบ้างครับ  (อ่าน 8362 ครั้ง)

AcouStiCMaN

• member
  • PLUM RANG = วงดนตรีปล้ำแรง ^^
เป็นแบบนี้ไปแล้วครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
Taylor 814CE
YAMAHA

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ปล่อยมันครับ ไม่ทำไรเลย
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

SMIL3Chai

• บุคคลทั่วไป
กำ อย่าตัดนะคับ เล่นไปเรื่อยๆคับ ผ่านไปหลายๆปี นิ้วผมไม่ลอกแถมดูเหมือนไม่ด้านแล้วตอนนี้ แต่ก็ด้านอยุ่นะคับ

ไม่ทันแล้ว ครับน้า ... ผมตะไบ ก่อนตั้งคำถามไปแย้ว T^T มิน่าเมื่อคืนตอนซ้อม แล้วนิ้วมันแปลกๆ ..

ลองกดสายแน่นๆ แล้วรูดแรงๆดูคับ อาจจะมีน้ำสีแดงๆเข้มๆ ไหลออกมา ขึ้นอยู่กับสนิมที่เกาะกับสาย เสร็จแล้วให้ไปยันฮีตามคำแนะนำของน้า ohm_pea คับ

ล้อเล่นนะคับ สักประมาณ สัปดาห์ ก็หลับมาเป็นเหมือนเดิมละคับ