Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ งบประมาณveelahตระกูลV1 ไม่มีรุ่นไหนสู้ได้เลยหรอ  (อ่าน 49583 ครั้ง)

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
เอาหล่ะสิ สองพี่ กำลังทำให้ชาววีนเสียเซลลลลหล่ะครับ ๕๕๕

ไม่ต้องหวั่นไหวพี่ iamday กีตาร์เสียงดี ถึงท้องจะป่ิอง บริดจะเผยอ หรือบริดจะหลุด มันก็ยังเสียงดีครับ ไม่เห็นต้องกลัวอะไรเลย  ;D

นั่นๆๆ  เดี๋ยวโดนอิทธิพลมืดหรอกครับพี่ 55555

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
เอาหล่ะสิ สองพี่ กำลังทำให้ชาววีนเสียเซลลลลหล่ะครับ ๕๕๕

ไม่ต้องหวั่นไหวพี่ iamday กีตาร์เสียงดี ถึงท้องจะป่ิอง บริดจะเผยอ หรือบริดจะหลุด มันก็ยังเสียงดีครับ ไม่เห็นต้องกลัวอะไรเลย  ;D

นั่นๆๆ  เดี๋ยวโดนอิทธิพลมืดหรอกครับพี่ 55555

o.O"
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!

อุส่าเชียร์ให้ขายดี ๆ แล้ว พี่พูดไรผิดเหรอ ???
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

o.O"

:o :o :o :o :o :o :o
noomxman

[IaM-indY]

• member
  • D710CE

ไม่ต้องหวั่นไหวพี่ iamday กีตาร์เสียงดี ถึงท้องจะป่ิอง บริดจะเผยอ หรือบริดจะหลุด มันก็ยังเสียงดีครับ ไม่เห็นต้องกลัวอะไรเลย  ;D

นั่นๆๆ  เดี๋ยวโดนอิทธิพลมืดหรอกครับพี่ 55555

o.O"

นี่ไงมาแล้วผู้มีอิทธิพลตัวจริงๆ ^^ (แซวเล่นนะครับน้าอิ๊บ อิอิ)

• member

ได้ข่าวว่าพี่หนุ่มโละวีระทั้งหมดออกไปจากบ้านแล้วเหรอครับ ???
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

iamday

• member
  • Fake 'User Online & Ghost Member
ผมเพิ่งสั่ง Go-s ไป
ไม่รู้ว่าแรงตึงของกีตาร์ตัวเล็ก
กับตัวใหญ่ อันไหนมากกว่ากัน

แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ป๋องก็จับทำแท้ง!! (เฮ้ย..ผิดซีลละทำนะ?) อิอิ
http://www.prchecker.info/check_page_rank.php << อยากรู้ว่าเวปมีคนเข้าเวปคุณเท่าใดเช็คๆๆๆๆๆๆ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE

นั่นๆๆ  เดี๋ยวโดนอิทธิพลมืดหรอกครับพี่ 55555

อุส่าเชียร์ให้ขายดี ๆ แล้ว พี่พูดไรผิดเหรอ ???

ไม่ได้ครับ ถ้าจะพูดถึงยี่ห้อนี้ ต้องพูดว่า

การที่ไม้หน้ามันบาง เพื่อทำให้มันเสียงเปิด เสียงดีขึ้น กว่ากีต้าร์ยี่ห้ออื่นๆ มากมาย

ห้ามพูดว่า

การที่เสียงเปิด เสียงดีกว่ากีต้าร์ยี่ห้ออื่นๆ มากมายนั้น ต้องแลกมาด้วย ไม้หน้าที่บางกว่าปกติ โครงสร้างที่เปราะบางอ่อนแอ เสี่ยงต่อการท้องป่อง บริดเผยอ บริดหลุด ในอนาคต

เห็นไม๊ครับ ความหมายเดียวกัน แต่กลับประโยคกันนิดเดียว ความรู้สึกที่มีต่อตัวสินค้า ต่างกันเยอะเลย 555555

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

ได้ข่าวว่าพี่หนุ่มโละวีระทั้งหมดออกไปจากบ้านแล้วเหรอครับ ???

วีระมันดีคุ้มราคาจริงๆครับเคยมีอยู่ 4 ตัวชอบทุกตัวครับ แต่หลังๆชอบเนื้องานกับเสียงยี่ห้ออื่นๆเลยเก็บแต่ตัวอื่นครับ อิ อิ อิ ;D ;D ;D ;D
noomxman

• member
ไม่รู้ว่าแรงตึงของกีตาร์ตัวเล็ก

แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ป๋องก็จับทำแท้ง!! (เฮ้ย..ผิดซีลละทำนะ?) อิอิ

ตัวเล็ก ๆ พวกนี้ คงถูกทำคลอดออกมาจากท้องตัวใหญ่แน่ ๆ เลย 555

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
ดูแววแล้วล๊อคอินผม ท่าทางจะโดนน้ำป่าไหลหลาก สูญหายไปกับน้ำท่วมคราวนี้แน่ๆ เลย 55555

• member

ไม่ได้ครับพี่ พี่ต้องพูดว่า

การที่ไม้หน้ามันบาง เพื่อทำให้มันเสียงเปิด เสียงดีขึ้น กว่ากีต้าร์ยี่ห้ออื่นๆ มากมาย

พี่ห้ามพูดว่า

การที่เสียงเปิด เสียงดีกว่ากีต้าร์ยี่ห้ออื่นๆ มากมายนั้น ต้องแลกมาด้วย ไม้หน้าที่บางกว่าปกติ โครงสร้างที่เปราะบางอ่อนแอ เสี่ยงต่อการท้องป่อง บริดเผยอ บริดหลุด ในอนาคต

เห็นไม๊ครับ ความหมายเดียวกัน แต่กลับประโยคกันนิดเดียว ความรู้สึกที่มีต่อตัวสินค้า ต่างกันเยอะเลย 555555

พี่ไม่เคยพูดแบบนั้นเลยยยยย เอาไปตีความกันเองทั้งนั้น  พี่บอกแค่ว่า.. ตัวของพี่ซึ่งเป็นตัวแรก ๆ ที่ำเอามาแนะนำให้เพื่อน ๆ ได้รู้จักยี่ห้อนี้ มันพังเพราะท้องป่อง บริดเผยอ ต้องส่งซ่อมกะลุงจง ลุงบอกทำไมไม้หน้ามันบางจัง ? แล้วกีตาร์ของเพื่อน อ. ยุทธ ที่ซื้อตาม ๆกันมา ก็กำลังเจอสถานการณ์เหมือนตัวของพี่ เท่านั้นเอง ส่วนตัวอื่น ๆ ที่มันป่อง ก็เป็นไปตามกรรม ไม่เกี่ยวไรกะพี่เลย

[IaM-indY]

• member
  • D710CE

ไม่ได้ครับพี่ พี่ต้องพูดว่า

พี่ห้ามพูดว่า

พี่ไม่เคยพูดแบบนั้นเลย เอาไปตีความกันเองทั้งนั้น  พี่บอกแค่ว่า.. ตัวของพี่ซึ่งเป็นตัวแรก ๆ ที่ำเอามาแนะนำให้เพื่อน ๆ ได้รู้จักยี่ห้อนี้ มันพังเพราะท้องป่อง บริดเผยอ ต้องส่งซ่อมกะลุงจง แล้วกีตาร์ของเพื่อน อ. ยุทธ ที่ซื้อตาม ๆกันมา ก็กำลังเจอสถานการณ์เหมือนตัวของพี่ เท่านั้นเอง ส่วนตัวอื่น ๆ ที่มันป่อง ก็เป็นไปตามกรรม ไม่เกี่ยวไรกะพี่เลย

ป่าวๆๆๆๆ ผมพิมพ์ผิดเอง ต้องตัดคำว่า พี่ ออก ต้องเป็น ห้ามพูด ว่า ซึ่ง คำว่าห้ามพูดว่านี่ ไม่ได้ระบุคนครับ ><ll

ปล. แก้ไขแล้วครับ ขอโทษที่พิมพ์ไม่ดีทำให้เข้าใจผิดครับพี่ ^^ll   

Aip studio

• member

พี่ไม่เคยพูดแบบนั้นเลย เอาไปตีความกันเองทั้งนั้น  พี่บอกแค่ว่า.. ตัวของพี่ซึ่งเป็นตัวแรก ๆ ที่ำเอามาแนะนำให้เพื่อน ๆ ได้รู้จักยี่ห้อนี้ มันพังเพราะท้องป่อง บริดเผยอ ต้องส่งซ่อมกะลุงจง แล้วกีตาร์ของเพื่อน อ. ยุทธ ที่ซื้อตาม ๆกันมา ก็กำลังเจอสถานการณ์เหมือนตัวของพี่ เท่านั้นเอง ส่วนตัวอื่น ๆ ที่มันป่อง ก็เป็นไปตามกรรม ไม่เกี่ยวไรกะพี่เลย

+100 ครับ ชะตากรรมเดียวกันครับ T^T
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

iamday

• member
  • Fake 'User Online & Ghost Member

ตัวเล็ก ๆ พวกนี้ คงถูกทำคลอดออกมาจากท้องตัวใหญ่แน่ ๆ เลย 555

ยังดีที่ ที่ไม่ได้แท้งออกมาครับ ไม่งั้นคงต้องเลี้ยงกันยาววว....(ลำบากหาแฟนต้าให้ทุกวันๆอีก) อิอิ
http://www.prchecker.info/check_page_rank.php << อยากรู้ว่าเวปมีคนเข้าเวปคุณเท่าใดเช็คๆๆๆๆๆๆ

Aip studio

• member

ยังดีที่ ที่ไม่ได้แท้งออกมาครับ ไม่งั้นคงต้องเลี้ยงกันยาววว....(ลำบากหาแฟนต้าให้ทุกวันๆอีก) อิอิ

o.O" คนเล่นของ 55555555

• member

+100 ครับ ชะตากรรมเดียวกันครับ T^T

คิดซะว่าทำบุญทำทานให้มันไปครับพี่อิ๊บ ผมปลงแล้ว   :P

Aip studio

• member

คิดซะว่าทำบุญทำทานให้มันไปครับพี่อิ๊บ ผมปลงแล้ว   :P

แต่ไม่เถียงนะครับว่ามันเสียงดีจริง ทุกวันนี้ไม่กล้าตั้งเสียง E เลย Db เต็มที่แล้วครับ กลัวป่องกว่าเดิม ^^

• member
แต่ไม่เถียงนะครับว่ามันเสียงดีจริง ทุกวันนี้ไม่กล้าตั้งเสียง E เลย Db เต็มที่แล้วครับ กลัวป่องกว่าเดิม ^^

พี่ก็ไม่เถียง และยืนยันด้วย  ;D

Aip studio

• member

พี่ก็ไม่เถียง และยืนยันด้วย  ;D

ถามนิดนะครับ คือผมเคยลองแต่ พวก V1 ของน้ากบเป็นรุ่นไหนครับ จะได้รู้ว่ารุ่นท๊อปกว่าเป็นยังไงกันบ้างครับ เอาแค่รุ่นก็พอครับ มากกว่านั้นผมพอเข้าใจอยู่ครับ 555555555