Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้ากบ Bluemoon เรื่องช่วยแนะนำไมค์ สำหรับร้องเพลง + บันทึกเสียงหน่อยครับ[>หลุดUFO หน้า 26<]  (อ่าน 198236 ครั้ง)

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
เดี๋ยวพี่ attach กล้องไปให้เดียทาง e-mail เอาไปเข้าศูนย์ให้พี่ด้วยนะ  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

• member

7 เคเหรอครับ หรือ 17 เค

ผมขาย 19 เค แต่ของแถมผมเยอะครับ
- กริบเทียบ 1000
- แบตเทียบ 900
- รีโมทแท้ 900
- บอดี้ยกชุด 16

รวมแล้ว ก็ตก 19 เคล่ะครับ พอดีเด๊ะ 5555

ผมบวกลบคูณหาร หมดแล้วครับ ว่าขายแล้วไม่ขาดทุนแน่ แต่จัดโปรโมชั่นให้ดูน่าสนใจเล็กน้อย 555

7,000 ถ้วน

ไม่รู้มันขายได้ไง 5555+

ไอ้หมอนี่ท่าทางเป็นพ่อค้าในเวบนั้นแหละ เห็นลูกค้าเก่า ๆ เข้ามาสรรเสริญกันเยอะ
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
เดี๋ยวพี่ attach กล้องไปให้เดียทาง e-mail เอาไปเข้าศูนย์ให้พี่ด้วยนะ  ;D

ส่งมาแล้วบอกด้วยนะครับ จะได้เช็คเมล์ 55555

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
7,000 ถ้วน

ไม่รู้มันขายได้ไง 5555+

สันนิฐานก่อนเลย
- ขโมยมา
- รอเชิดคนโอนเงิน
- เสียมา
- ย้อมแมว
- พิมเลข 1 ตกไป 1 ตัว
 ;D ;D ;D ;D ;D

• member
มันบอกว่า มีแต่บอดี้ล้วน ๆ  เลย ไม่มีอุปกรณ์อื่นใดทั้งสิ้น

โพสไปไม่ถึง 5 นาที บอกขายแล้ว 5555+

อ่อ มันบอกว่ารับของได้ที่เมืองทองด้วย

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
มันบอกว่า มีแต่บอดี้ล้วน ๆ  เลย ไม่มีอุปกรณ์อื่นใดทั้งสิ้น

รวมถึงไม่มี เซ็นเซอร์ ข้างในด้วยหรือเปล่าหว่า 55555555

อย่างนั้นยิ่งน่ากลัวว่าขโมยมา เพราะถ้าซื้อเองอย่างน้อย
กล่อง สายชาร์จ แท่นชาร์จ ถ่าน อะไรพวกนี้ต้องมี
มันน่าสงสัยว่าของพวกนั้นหายไปไหนหมด

หรือว่าน้ำพัดไปหมดแล้ว

• member
แต่ลูกค้าเก่า ๆ ของมันเข้ามาสรรเสริญกันเยอะนะ พี่ว่ากล้องไม่น่ามีปัญหา แต่ก็งงกะมัน ถูกจนน่ากลัว 5555+

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
แต่ลูกค้าเก่า ๆ ของมันเข้ามาสรรเสริญกันเยอะนะ พี่ว่ากล้องไม่น่ามีปัญหา แต่ก็งงกะมัน ถูกจนน่ากลัว 5555+

ในบ้านเราก็มีครับ คนขายสมัครเข้ามายกยอตัวเอง เพื่อสร้างกระแสก็มีครับ เคยนั่งดู เห็นว่า ส่วนมากจะเป็น รหัสใหม่ๆไม่คุ้นชื่อ แล้วก็สรรเสริญอยู่เจ้าเดียว พอขายได้หรือไหวตัวทันก็จะประกาศว่าขายแล้วครับ ที่รู้เพราะผมก็เคยเกือบโดนครับ 55555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

• member

ในบ้านเราก็มีครับ คนขายสมัครเข้ามายกยอตัวเอง เพื่อสร้างกระแสก็มีครับ เคยนั่งดู เห็นว่า ส่วนมากจะเป็น รหัสใหม่ๆไม่คุ้นชื่อ แล้วก็สรรเสริญอยู่เจ้าเดียว พอขายได้หรือไหวตัวทันก็จะประกาศว่าขายแล้วครับ ที่รู้เพราะผมก็เคยเกือบโดนครับ 55555

ท่าทางมันจะติงต๊อง 5555555+

Aip studio

• member

แต่มันได้ตังครับ มีคนโอน เพราะเห็นว่าของถูกและมีคนมาเม้นท์สรรเสริญ (ซึ่งก็คือตัวมันเองแหล่ะ)  จึงหลงผิด โอนไปครับ ผมว่าเยอะด้วย  พวกที่โอนติ๊งต๊อง กว่าสิครับ(ผมก็ด้วย ดิ T^T)
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

• member
โถ่ เห็นชื่อแปลก ๆ แล้วยังกล้าไปโอนให้มัน  (-_-')

Near Dawn

• member
โถ่ เห็นชื่อแปลก ๆ แล้วยังกล้าไปโอนให้มัน  (-_-')

มีคนโง่แบบนี้ด้วยเหรอครับ T_T
ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก...

[IaM-indY]

• member
  • D710CE

เหมือนจะซื้อคีย์บอร์ด หรืออะไรนี่แหล่ะครับ อิอิ ^^ll

(ล้อเล่นนะครับน้าหนึ่ง ไม่ได้มีเจตนาจะว่าน้าหนึ่งนะครับ ^^)

Near Dawn

• member

เหมือนจะซื้อคีย์บอร์ด หรืออะไรนี่แหล่ะครับ อิอิ ^^ll

(ล้อเล่นนะครับน้าหนึ่ง ไม่ได้มีเจตนาจะว่าน้าหนึ่งนะครับ ^^)

ผมชงมาซะขนาดนี้แล้วครับ 555+
ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก...

ฺBank~Ripa

• member

แต่มันได้ตังครับ มีคนโอน เพราะเห็นว่าของถูกและมีคนมาเม้นท์สรรเสริญ (ซึ่งก็คือตัวมันเองแหล่ะ)  จึงหลงผิด โอนไปครับ ผมว่าเยอะด้วย  พวกที่โอนติ๊งต๊อง กว่าสิครับ(ผมก็ด้วย ดิ T^T)
ใช่เลยครับน้าเอพ มาทั้งมายกยอตัวเอง มีทั้งมาปั่นราคาสาระพัด โอยยยยย

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
   ตามมาฟัง ติดตามสถานะการณ์ครับ ;) ;) ;) ;)
noomxman

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
ไชโย ในที่สุดก็ทำได้แล้ว ด้วยการกด F3 มันจะเปิดหน้าต่าง Mixer ขึ้นมา ตรงนั้นสามารถควบคุณเสียงที่ต้องการอัดเข้าได้เลยว่าจะอัดให้เบา หรือดังแค่ไหน เย้ๆๆ

Aip studio

• member
ไชโย ในที่สุดก็ทำได้แล้ว ด้วยการกด F3 มันจะเปิดหน้าต่าง Mixer ขึ้นมา ตรงนั้นสามารถควบคุณเสียงที่ต้องการอัดเข้าได้เลยว่าจะอัดให้เบา หรือดังแค่ไหน เย้ๆๆ

ลองหาดูครับ ยังมีปุ่ม ช๊อตคัท ที่ช่วยให้ทำงานง่ายขึ้น อีกเยอะครับ ^^

ฺBank~Ripa

• member
oี่ไงที่ผมหาอยู่ อิอิ

Aip studio

• member
oี่ไงที่ผมหาอยู่ อิอิ

ยินดีด้วยครับ ลองหาดูครับ ยังมีปุ่มลับอีกเพียบครับ ^_^