Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆ ครับ เมื่อไรน้าาาา กีตาร์จะเข้าไฟล์แนนซ์ได้ซะที......อิอิอิ  (อ่าน 1277 ครั้ง)

SIRISAK_TOR

• member
ว่าจะถอย all solid เป็นเกิยรติแก่วงตระกุลสักหน่อยครับ.....

อิอิอิอิ

clapton_slow

• member
ถ้าเข้าได้ ผม สอย martin ตัวล่ะ 1ล้านมาเเล้ว 55+
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี

SIRISAK_TOR

• member
รอเวลานั้นมาถึงครับ.....อิอิอิอิ

;D ;D ;D

clapton_slow

• member
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี

jion159

• บุคคลทั่วไป
มีช่วงนึง อิออน กับ อีซี่บาย ให้ผ่อนได้นะครับ แต่เห็นปัญหาเยอะเลยงดมั้งครับดอกงี้บานไม่ร่วงโรยอีกตะหาก

AdisaiBall

• member
หึๆๆๆๆๆ....ขอให้ได้ทีเถอะสาธุ....