Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามน้าๆ เรื่องหาที่ set up กีต้าร์ แถวสายไหม-วัชรพล  (อ่าน 1421 ครั้ง)

trisilpa

• member
รบกวนน้าๆ ครับ พอดีกีต้าร์ที่เล่นอยู่ touching ค่อนข้างสูง
saddle ก็ฝนลงแล้ว แต่ยังไม่กล้าฝน Nut กับขันคอ เพราะไม่มีความรู้ครับ
เลยอยากหาที่ set up กีต้าร์ แถวสายไหม วัชรพล (ใกล้บ้าน)
ไม่ทราบว่าย่านนี้พอมีช่างที่ทำได้มั๊ยครับ

อ้อ อยากหาที่เรียน guitar ย่านเดียวกันนี้ด้วยครับ

รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ ;D ;D ;D